Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC


  • Mã sản phẩm: thiet bi quang 04
  • Tình trạng: Còn hàng

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…



Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multi Mode LC-FC

– Đầu kết nối: LC/UPC,APC – FC/UPC,APC

– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)

Dây nhảy quang OM3 có độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

– Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

Dây nhảy quang OM3 vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Vỏ: PVC (OFNR-rated)

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC

Facebook Comments ()