Đầu nối quang nhanh - 0.2DB Fast connector SC/UPC


  • Mã sản phẩm: FAST CONNECTOR SC/UPC
  • Tình trạng: Còn hàng

Đầu Fast Connector SC/UPC giá rẻ

Đầu nối quang nhanh  (Fast Connector) SC/UPC là một trong 3 loại được sử dụng nhiều nhất bởi các tính năng nổi bật.Fast Connector  SC/UPC có màu xanh dương đặc trưng như các loại đầu Adapter.Kích thước tuy nhỏ nhưng đầu Fast Connector lại có cấu tạo tương đối phức tạp với phần đầu sứ ở phía trước được thiết kế để hỗ trợ sợi quang tiếp xúc tốt hơn, giúp giảm thiểu tối đa các suy hao kết nối.Phần Ferrule có chức năng như lò xo ở phía trong thân đầu nối đẩy đầu nối quang về phía trước để tạo ra sự kết nối tốt nhất giữa đầu Connector với các thiết bị.Ở đoạn đuôi của Fast Connector có một đầu nhựa bao bọc làm giảm độ uốn cong của sợi, đồng thời cũng làm giảm sự suy hao.Đầu nối quang Fast Connector SC/UPC sử dụng loại sợi cáp bọc chặt loại 1 sợi quang.

Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC có thể sử dụng được với các thiết bị chuyển đổi quang điện, chúng cũng thường được sử dụng với các loại Modem, đường truyền mạn quang sử dụng phổ biến trong các hộ gia đình.
Đầu nối quang nhanh Fastconnector SC/UPC dễ dàng sử dụng, tiết kiệm thời gian và tiền bạc đem lại hiệu quả cao hơn.

Thông tin sản phẩm đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/UPC

- Kích thước ống đệm 250 µ m
- Loại cáp quang: Dây đơn
- Suy hao mối nối ≤0.5db (1310nm&1550nm)
- Suy hao phản hồi ≤0.45dB (UPC); ≤0.55Db
- Lực kéo tối đa khi chưa vặn đầu xiết cáp của fastconnector > 5 N
- Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fastconnector: > 10 N
- Độ bền va đập > 50 N
- Nhiệt độ sử dụng -40 ~+75
- Độ bền va đập khi đang hoạt động: IL ≤ 0.5dB RL ≤ 5Db
Trên đây là đầy đủ các thông tin về sản phẩm đầu nối quang nhanh Fast Connector  SC/UPC được cung cấp bởi Khánh Linh, hi vọng những thông tin đó sẽ giúp ích ít nhiều cho quý khách hàng.
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ 091409 6996 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: ĐẦU NỐI QUANG NHANH - 0.2DB FAST CONNECTOR SC/UPC

Facebook Comments ()