Dây hàn nối quang Singlemode FC UPC - Pigtail FC UPC


  • Mã sản phẩm: Dây hàn nối quang Singlemode FC UPC - Pigtail FC UPC
  • Tình trạng: Còn hàng

1) Connector type: FC, SC, LC, ST,E2000 
2) Ferrule End-face: UPC, APC 
3) Core Type: Single-mode (SM: 9/125um), Multimode (MM: 50/125um or 62.5/125um) 
4) Cable Quantity: Simplex
5) Cable Diameter: φ3.0mm,φ2.0mm, φ0.9mm
6) Cable Length: customized
7) Cable type: PVC, LSZH

Connector

FC

Mode

SM Simplex

Color

Yellow/White

Fiber

G652D/G657A

Cable

LSZH/PVC

Insertion loss

≤0.2dB

Return loss

≥50dB

Drability

≥1000 times







Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Dây hàn nối quang Singlemode FC UPC - Pigtail FC UPC

Facebook Comments ()