Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P. Video Converter quang G-Net G16V-TVI-CVI-AHD-20.


  • Mã sản phẩm: Video Converter quang G-Net G16V-TVI-CVI-AHD-20.
  • Tình trạng: Còn hàng

Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P G-Net G16V-TVI-CVI-AHD-20

  • Video converter quang 16 kênh TVI, CVI, HDCVI, AHD - 1.3 - 2.0 Megapixel + tất cả Camera Analog
  • Bộ chuyển đổi  Video sang quang được dùng cho hệ thống camera sử dụng cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên cáp quang với khoảng cách xa lến tới 20km.
  • Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh sử dụng cho hệ thống camera có tín hiệu điều khiển PTZ và kéo về phòng điều khiển trung tâm, bộ điều khiển camera quay quét.

Bộ chuyển Video converter quang 16 kênh 1080P

  • Mã sản phẩm: G16V-TVI-CVI-AHD-20
  • Thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ mạng
  • Sản phẩm chính hãng G-Net Đài Loan chất lượng cao, hoạt động ổn định bảo hành 24 tháng.
  • Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / cáp quang Multi-mode
  • Giúp hệ thống truyền dữ liệu 16 kênh video camera không nén ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa lên tới 80km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST
  • Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ cắm và nhận có thể hoạt động mà không cần phải cấu hình thêm trên video quang này.
  • Có đèn LED báo tín hiệu vào và tín hiệu video xuất ra.

Nguồn cấp: DC 5V cho Video converter quang này.

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Bộ chuyển đổi video sang quang 16 kênh 1080P. Video Converter quang G-Net G16V-TVI-CVI-AHD-20.

Facebook Comments ()